ตัวส่งสัญญาณแสง Intel® 100G SR4 QSFP28

เปรียบเทียบเดี๋ยวนี้

ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค

สิ่งจำเป็น

สถานะ
Launched
คอลเลกชั่นผลิตภัณฑ์
เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคอล Intel® Silicon Photonics แบบเสียบได้
วันที่วางจำหน่าย
Q4'20
คุณลักษณะเพิ่มเติม
• Compliant to IEEE 100GBASE-SR4 optical interface standard with reach up to 70 m on OM3 or 100 m on OM4
multimode fiber
• Compact QSFP28 form factor for high faceplate density in networking equipment
• Compatibility with multimode connectors and cable infrastructures
• High-speed electrical interface compliant with IEEE CAUI-4
• Power dissipation of 2 W maximum
• Operating temperature range: 0 to 70°C
• Full module diagnostics and control through I2C, compliant with SFF-8636 management interface specifications

คำวิจารณ์

ข้อมูลผลิตภัณฑ์และประสิทธิภาพ

คุณสมบัตินี้อาจไม่มีในทุกระบบการประมวลผล โปรดตรวจสอบกับผู้จำหน่ายระบบเพื่อดูว่าระบบของคุณสามารถใช้คุณสมบัตินี้หรืออ้างอิงข้อมูลจำเพาะของระบบ (มาเธอร์บอร์ด, โปรเซสเซอร์, ชิปเซ็ต, พาวเวอร์ซัพพลาย, HDD, คอนโทรลเลอร์สำหรับกราฟิก, หน่วยความจำ, BIOS, ไดร์เวอร์, Virtual Machine Monitor-VMN, ซอฟท์แวร์แพลตฟอร์ม และ/หรือระบบปฏิบัติการ) สำหรับความเข้ากันได้ของคุณสมบัติ ฟังก์ชันการทำงาน, ประสิทธิภาพ และประโยชน์อื่นๆ ของคุณสมบัตินี้อาจแตกต่างกันไปตามการกำหนดค่าของระบบ